ชื่อกระทู้: หารถ offroad ให้เพื่อนขับเที่ยวป่า

เผื่อพี่พระรามอยากลองบ้างครับ

disco disel น่าสนใจ เหมือนกันครับ
    จุกจิกไหมครับ

สวยจัง

อยากเห็น pajero 2012 แบบชัดๆเต็มๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นักธนูสามมิติ อ่านข้อความ
    disco disel น่าสนใจ เหมือนกันครับ
    จุกจิกไหมครับ
    ไม่จุกจิกครับ แต่.....หาซื้อมือสองแทบไม่ได้ เพราะไม่มีใครยอมขาย

คนขับแลนด์มีสองพวกครับ พวกแรก รักมากเหลือเกิน เพื่อนคู่ชีวิต รถคู่ชีพงั้นเลย กับอีกพวก ชาตินี้จะไม่ขับแลนดีอเปนครั้งที่สอง

ผมเปนพวกแรกครับ

น้าบีได้คาริเบียนไปแล้วหนึ่งคัน ได้ข่าวว่าน้องต้นได้ Land Rover ไปด้วย ใครได้อะไรมาอีก ขอเช็คผลงานกันหน่อยครับ

คันนี้ Jeep TJ ที่ผมใช้อยู่ สีเขียวยกสี่นื้วติดยาง31" ติดวิ้นส์ ไปที่ไหนแทบทุกที่เกือบได้ อีกคันของเพื่อน Jeep เหมือนกันแต่เป็น YJ ปีเก่ากว่า แต่แต่ง ติดล็อคเกอร์หน้าหลัง ล้อ33"มั้ง พิ่แกคิดว่า รถแกไปไหนก็ไปได้ พาผมไปติดป่าซะหายอยาก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 3ox : 05-09-11 เมื่อ 10:42 AM

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาเกิ้น อ่านข้อความ
    น้าบีได้คาริเบียนไปแล้วหนึ่งคัน ได้ข่าวว่าน้องต้นได้ Land Rover ไปด้วย ใครได้อะไรมาอีก ขอเช็คผลงานกันหน่อยครับ
    ยังไม่ได้ไปรับมาเลยครับพี่ เดี๋ยวต้องให้พี่ๆช่วยแต่งด้วยครับ

Registered User ยักษ์ใหญ่'s Avatar
    สถานที่
    มหานคร
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton อ่านข้อความ
    ยังไม่ได้ไปรับมาเลยครับพี่ เดี๋ยวต้องให้พี่ๆช่วยแต่งด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 3ox อ่านข้อความ
    คันนี้ Jeep TJ ที่ผมใช้อยู่ สีเขียวยกสี่นื้วติดยาง31" ติดวิ้นส์ ไปที่ไหนแทบทุกที่เกือบได้ อีกคันของเพื่อน Jeep เหมือนกันแต่เป็น YJ ปีเก่ากว่า แต่แต่ง ติดล็อคเกอร์หน้าหลัง ล้อ33"มั้ง พิ่แกคิดว่า รถแกไปไหนก็ไปได้ พาผมไปติดป่าซะหายอยาก

ยั่วกันจริงๆเลย ขอชมภาพและวิดีโอตอนไปติดในเทฮอนหน่อยซิครับ

อยากได้ ตู้ปลา สีขาว สภาพเดิม ๆ สักคัน มีใครจะปล่อยไหมหนอ ขอเป็นทะเบียน กทม. ครับ จะได้ไปลุยกับเขาบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekwat : 05-09-11 เมื่อ 08:42 PM

Tags for this Thread