ชื่อกระทู้: หารถ offroad ให้เพื่อนขับเที่ยวป่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาเกิ้น อ่านข้อความ
    สหายเก่าที่พาผมเที่ยวป่ามานานปี Isuzu Rodeo วางเครื่อง 4J-G2

ตอนนี้กับพี่ตี๋ รับไปเลี้ยงดูมาหลายปี เปลี่ยนเกียร์เป็นของ Trooper วางคานหน้าของ Prado คานหลัง Surf ล้อหย่าย หล่อขึ้นมาก
    อ่า................... ของเดิมมันเป็นไงครับ แล้วทำไมหน้า หลังยังเป็นต่างรุ่น อีก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PARAM อ่านข้อความ
    อ่า................... ของเดิมมันเป็นไงครับ แล้วทำไมหน้า หลังยังเป็นต่างรุ่น อีก
    ยางหน้า-หลังเหมือนกันหนิครับ Simex ลายตะขาบ มุมที่ถ่ายล่ะมั๊งครับถึงดูไม่เหมือนกัน

กะทะนี้ ราคาเท่าใดครับพี่ อยากใส่บ้าง 7x16" +10

เกียร์เป็นของ Trooper วางคานหน้าของ Prado คานหลัง Surf ล้อหย่าย หล่อขึ้นมาก

พี่พระราม คงหมายถึงช่วงล่างมั้งครับ

Lightbulb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The_Ttent อ่านข้อความ
    เด๋วต้องไปหามาบ้างซักอันละครับ ติดรถไว้เผื่อลากและโดนลาก

พี่จอมครับ หา ที่ลากเรือติดด้านหลังเลยครับ

ถ้าของไทยก็ดูดีๆครับ
    ซื้อที่ลากเรือแล้ว เดี๋ยวต้องหาซื้อเรือมาลากด้วยมั้ยครับพี่
    HS3RHC

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton อ่านข้อความ
    ซื้อที่ลากเรือแล้ว เดี๋ยวต้องหาซื้อเรือมาลากด้วยมั้ยครับพี่
    พี่ติดที่ลากเรือมาเกือบสิบปี ไม่เคยมีความคิดจะลากเรือเลยซักนิด .......คิดแต่นี่

แต่ตอนนี้...เลิกคิดไปละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาเกิ้น อ่านข้อความ
    เรื่องเมียไล่ออกจากบ้านนี่เป็นกิเลสที่ครูอยากได้ด้วยเหรอครับ

ตอนนี้ครอบครัวผมอยู่หัวหิน เดี๋ยววันไหนผมไปที่นั่นจะโทรหานะครับ
    ยินดีครับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The_Ttent อ่านข้อความ
    พี่ติดที่ลากเรือมาเกือบสิบปี ไม่เคยมีความคิดจะลากเรือเลยซักนิด .......คิดแต่นี่

แต่ตอนนี้...เลิกคิดไปละ
    อยากได้เหมือนกันครับพี่เต็นท์ แต่ไม่มีที่จะจอดรถแล้วล่ะครับ
    ต้องย้ายจากทาวเฮ้าท์ไปอยู่ ตจว. กะเค้าบ้างแล้วล่ะ
    HS3RHC

Tags for this Thread