ชื่อกระทู้: Traditional...... ไม่ยากอย่างที่คิด มาเรียนรู้กันเถอะ

Traditional...... ไม่ยากอย่างที่คิด มาเรียนรู้กันเถอะ

อันเนื่องมาจากหัวหน้าแก๊งค์ของเทรดดี้ กำลังเตรียมตัวเป็นเจ้าบ่าว อาจทำให้กิจกรรมของเทรดดี้ลดน้อยถอยลง
    จนกว่าท่านจะกลับจากฮันนิมูนและอาจต้องพักต่ออีกสักระยะ

ผมเลยมีความคิดว่าช่วงที่เรารอหัวหน้าแก๊งค์ให้มีพละกำลังสมบูรณ์ดังเดิมแล้วกลับมา พวกเราน่าที่จะทำอะไรกันบ้างเพื่อยกระดับ
    ความสามารถของนักธนูเทรดดี้และเพื่อให้มือใหม่ที่สนใจเทรดดี้ได้ยิงเทรดดี้ให้เป็น

เลยเป็นที่มาของการ " สอนยิงเทรดดี้ฟรี "
    เป้าหมาย อยากให้ชาวเทรดดี้ยิงได้เกิน 200 คะแนน ที่18 เมตร , อยากให้มือใหม่ยิงธนูเทรดดี้เป็นอย่างถูกต้อง

เงื่อนไขตามนี้
    1.สอนฟรี
    2.ไม่มีอุปกรณ์ให้ หากันมาเอง
    3. เวลาตามสะดวก นัดมาได้เลย โทร 081-929-4875 (โดม)
    4. สถานที่ สนามธนู AT (ค่าสนามจ่ายกันเองนะครับ)
    "ทางเดิน......สำคัญกว่าจุดหมาย"
    "กระบวนการฝึกฝน......สำคัญกว่าคันธนู"

compound ด้วยครับ ช่วงนี้ป่วย พอสอนได้ใครอยากให้สอน โพสมาเลยครับ
    (แย่งลูกค้าหน่อย)

Registered User Kira_ti's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    สนใจเรียนทั้ง เทรดดี้ และ compoundอะคับ แต่เทรดดี้ต้องรอคันนิดนึงอะคับพี่ ไม่รู้ว่าโดนจับใส่ตู้รึยังอะคับ ไว้ถ้ามาแล้วผมจะเข้าไปขอพี่โดมให้สอนเลยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tu555 อ่านข้อความ
    compound ด้วยครับ ช่วงนี้ป่วย พอสอนได้ใครอยากให้สอน โพสมาเลยครับ
    (แย่งลูกค้าหน่อย)

ผมเรียนได้เปล่า แต่ไม่มีคันอ่ะ ทำไงดี? อย่าบอกให้ซื้อนะเพิ่งถอยเทรดดี้ครับ
    "ทางเดิน......สำคัญกว่าจุดหมาย"
    "กระบวนการฝึกฝน......สำคัญกว่าคันธนู"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dome@259 อ่านข้อความ

ผมเรียนได้เปล่า แต่ไม่มีคันอ่ะ ทำไงดี? อย่าบอกให้ซื้อนะเพิ่งถอยเทรดดี้ครับ
    อนุญาตให้ใช้เถาวัลย์ทมิฬ......เผื่อโดน

Registered User zonbank's Avatar
    สถานที่
    กรุงรัตนโกสินทร์อินท์อโยธยา
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วิธ อ่านข้อความ
    อนุญาตให้ใช้เถาวัลย์ทมิฬ......เผื่อโดน
    พี่โดมครับ......ใจป๊าววววววว
    "A man does what he can until his destiny is revealed."

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วิธ อ่านข้อความ
    ชื่อนี้แน่เหรอป๋าา นู๋จำได้ว่านู๋เรียกอีกชื่อนึง อิอิอิอิ
    "......ฉันเป็นคนบ้า เพราะว่าสติไม่ดี
    ไม่ใช่คนไม่ดี ฉันมีสติไม่ดี
    ฉันเป็นคนบ้า ไม่ใช่คนไม่ดี
    ฉันสติไม่ดี ฉันเป็นคนบ้า........"

เอามั่ง! เอามั่ง! สอนทุกอย่างครับ

ไม่ฟรี

แต่ปรึกษาได้ฟรี

ส่งเสริมให้ทุกคนมีความสุข สนุกกับการยิงธนูครับ

ป.ล. ว่างๆมีชวนออกทริปปั่นเสือภูเขาด้วยนะเออ
    โรงเรียนสอนกีฬายิงธนู "ArcheryThai Archery School"
    เรียนรู้จริง จากประสบการณ์จริง ผลงานจริง ตรวจสอบได้

วางแผนและควบคุมการสอนโดยอดีตนักกีฬายิงธนูทีมชาติ,
    แชมป์ประเทศไทยหลายสมัยและทีมงานชั้นนำของวงการยิงธนูไทย

tel. 081-256-2671 (11:00am - 10:00pm)

>>-----> Website
    >>-----> like us on Facebook

Registered User Joeboy's Avatar
    สถานที่
    กทม
    สอนพารามอเตอร์ฟรีบ้างด้วย..ขอให้กล้า..เรียนแล้วห้ามเลิก..ไม่คิดบินกลางคันคิด2แสน....แต่ถ้าอยากแร๊พไปหัดเอาเอง(เดี๋ยวแย่งอาชีพ)

Registered User ตู่'s Avatar
    สถานที่
    กรุงเทพมหานคร
    ..ไปสอนไปเรียนกันริมทะเลเหอะนะ อากาศดีออก..แล้วจะได้ชวนกันออกทะเลสัพเพเหระไง...จริงนะนี่...เอาเช้ากลางวันเย็น สามแบบสามธนู ตอนกลางคืนเป็น Archery Field /3 D แบบว่าเป็นเชิงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ไง ตะเอง...