ชื่อกระทู้: Canon เปิดตัว 5D Mk III แล้ว

กระแสตอบรับ 5D Mk3 ดีมาก แม้ว่าราคาจะสูงพอดู น่ากลัวว่าวางแผงขายเมื่อไร สินค้าจะขาดตลาดทันที

นายบี๋ นี่ชอบทำให้ หวั่นไหว สร้างความลังเล มึนงง เรื่อย
    จะแพ้ก็เรื่อง ISO นี่แหละคร๊าบ

โอ แย่แล้วพี่แอ๊ดครับ...

งั้นเอาภาพเปรียบเทียบ ISO กับ 5DII ไปอีกเซ็ทนึงนะฮะ

แถมวีลีโอล่วย

อย่ามัวลังเลเลยครับพี่แอ๊ด ผมว่าค่าตัว 5D3 นี่ถูกกว่าลำโพงข้างนึงในห้องนั่งเล่นพี่แอ๊ดอีกกระมัง

ส่วนชุดนี้ฝากพี่ฮ๊อบบี้ครับ ไม้ตายเวลาไปเยาวราช อย่าให้เพื่อนล้อได้อีกต่อไป

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ck. : 24-03-12 เมื่อ 01:57 PM

Registered User zonbank's Avatar
    สถานที่
    กรุงรัตนโกสินทร์อินท์อโยธยา
    ไหนๆมาขนาดนี้แล้ว... พี่บี๋จัดไปเลยครับ 5555
    "A man does what he can until his destiny is revealed."

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ck. อ่านข้อความ
    อย่ามัวลังเลเลยครับพี่แอ๊ด ผมว่าค่าตัว 5D3 นี่ถูกกว่าลำโพงข้างนึงในห้องนั่งเล่นพี่แอ๊ดอีกกระมัง
    ไม่จริงครับ ลำโพงที่บ้าน ผมไปซื้อของเก่า มาซ่อมใช้ ไม่กี่ตังค์
    แต่ ค่ายาที่กินตอนนี้ ซื้อ MK3 เดือนละตัวครับ ฮือๆๆๆๆ

งั้นพี่แอ๊ด อดยาสักเดือนไปซื้อ mkIII แทนครับ ฮ่าๆ

หายไวๆ นะครับ ขอให้สุขภาพกลับมาแข็งแรงเหมือนตอนหนุ่มๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zonbank อ่านข้อความ
    ไหนๆมาขนาดนี้แล้ว... พี่บี๋จัดไปเลยครับ 5555

วันที่สองเมษาจะไปถอยแล้วครับพี่แบงค์

แต่วันที่หนึ่งต้องถูกรางวัลที่สองขึ้นไปก่อนน่ะ

Registered User zonbank's Avatar
    สถานที่
    กรุงรัตนโกสินทร์อินท์อโยธยา
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ck. อ่านข้อความ
    วันที่สองเมษาจะไปถอยแล้วครับพี่แบงค์

แต่วันที่หนึ่งต้องถูกรางวัลที่สองขึ้นไปก่อนน่ะ
    ยังไงก็ถูกครับ ถูกแน่ๆ...
    "A man does what he can until his destiny is revealed."

อุ๊ยตาย..ซนไปเจอกระทู้ของอ.ประสิทธิ์ เจ้าของหนังสือ Shutter Photo มารีวิวไว้อย่างละเอียดพร้อมภาพตัวอย่างครับ

http://www.shutterphoto.com/forums/s...OS-5D-Mark-III

อ่านไปน้ำหลายไหลไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zonbank อ่านข้อความ
    ยังไงก็ถูกครับ ถูกแน่ๆ...
    แหะๆ ไม่ถูกหวยก็ถูกกินอะซี๊