ประกาศ

ชื่อกระทู้: อ่ำ: อีกาขาว

โอนเงินแล้วนะครับ
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ the_nus อ่านข้อความ
    โอนเงินแล้วนะครับ
    รับแซ่บ
    I'm Glad You Came.

พี่โอ้ ครับ ใช้ไม้รัยทำด้ามทำซองเหรอ?ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โทบี้ อ่านข้อความ
    พี่โอ้ ครับ ใช้ไม้รัยทำด้ามทำซองเหรอ?ครับ
    มันชื่อไรซักอย่าง .. ไม้แจง มั้ง

พี่มาร
    รับ1เล่มครับ กาขาว
    เอาเหมือนในรูปเลยครับ
    เดี๋ยวโอนตังค์แล้ว จะแจ้งทางPMครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มารกิ อ่านข้อความ
    ดูสุภาพ เรียบร้อย แบบผู้ดีอังกฤษ .... เคียนเอวไปนาไปไร่ ให้รู้สึกภูมิฐาน ฮา ฮา

BLADE: LEAF SPRING TRUCK
    BL: 10 INCHES
    HANDLE: OCTAGON

ท่านใดสนใจ เชิญสั่งจองได้ ณ บัดนาวววว

ราคา 1,400 บาท

บวกค่าส่ง 100 บาท นะครับ

โอนเงินที่ :
    อำพัน โพนยางนอก
    ธ.กสิกรไทย สาขาชุมแพ
    124-262-7675

โอนแล้ว รนกวนแจ้งพร้อมที่อยู่จัดส่งทาง PM ถึงผมนะครับ ...

ขอบคุณและขอให้สนุกกับการใช้มีดนะครับ
    ฝัก - ด้าม ทำจากไม้แอช
    ไม้แบบเดียวกับที่ใช้ทำคิว แทงสนุ๊กเกอร์ ใช่เปล่า
    เข้าท่านะ.. ไม้แอช มันถูกโรคกะเหงื่อมือดี ใช้บ่อยๆ สีไม้ เนื้อไม้ขึ้นลายสวย
    เนื้อเหนียว มีสปริงน่าจะซับแรงกระแทกดี ...(แทงสกรูถอยหลัง ไม่มีขาด มีแต่เกิน)

เข้ามาเชีบร์ ... ราคานี้ สุดคุ้ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นพ ด่าน อ่านข้อความ
    พี่มาร
    รับ1เล่มครับ กาขาว
    เอาเหมือนในรูปเลยครับ
    เดี๋ยวโอนตังค์แล้ว จะแจ้งทางPMครับ
    ครับ คุณนพ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mc. อ่านข้อความ
    ฝัก - ด้าม ทำจากไม้แอช
    ไม้แบบเดียวกับที่ใช้ทำคิว แทงสนุ๊กเกอร์ ใช่เปล่า
    เข้าท่านะ.. ไม้แอช มันถูกโรคกะเหงื่อมือดี ใช้บ่อยๆ สีไม้ เนื้อไม้ขึ้นลายสวย
    เนื้อเหนียว มีสปริงน่าจะซับแรงกระแทกดี ...(แทงสกรูถอยหลัง ไม่มีขาด มีแต่เกิน)

เข้ามาเชีบร์ ... ราคานี้ สุดคุ้ม
    ไม่น่าจะใช่นะครับลุง มันก็ไม้พื้นบ้านเราธรรมดานี่ละครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มารกิ อ่านข้อความ
    ครับ คุณนพ
    พี่มาร โอนแล้วครับ 26/04/12
    เวลา 18:38
    1500ครับ

ขอ จอง 1 หน่วยนะคะ
    แล้วหนูจะไป โอนเงินให้

ขอบพระคุณค่ะ

ดูสุภาพ เรียบร้อย แบบผู้ดีอังกฤษ .... เคียนเอวไปนาไปไร่ ให้รู้สึกภูมิฐาน ฮา ฮา

BLADE: LEAF SPRING TRUCK
    BL: 10 INCHES
    HANDLE: OCTAGON

ท่านใดสนใจ เชิญสั่งจองได้ ณ บัดนาวววว

ราคา 1,400 บาท

บวกค่าส่ง 100 บาท นะครับ

โอนเงินที่ :
    อำพัน โพนยางนอก
    ธ.กสิกรไทย สาขาชุมแพ
    124-262-7675

โอนแล้ว รนกวนแจ้งพร้อมที่อยู่จัดส่งทาง PM ถึงผมนะครับ ...

ขอบคุณและขอให้สนุกกับการใช้มีดนะครับ

Love remains a secret even when spoken
    For only a lover truly knows that he is loved

...Rabindranath Tagore...

รัก ยังคงเป็นความลับ แม้ยามเอ่ยถึง
    ผู้มีรักเท่านั้นจึงรู้แท้ว่า ตนเป็นที่รัก

...รพินทรนารถ ฐากูร...