ประกาศ

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลือครับ

อ้าววว ของกระผมอีโต้น้อย อันดับที่ 9 หรือสิบนี่แหละ เห็นบอกว่าจะเอามาให้เอง ยังบ่ ได้ เน้อออ

มีดข้อย แหม 3 เล่ม เจียรเสร็จยัง

น้ำท่วมแล้ว เห็นว่าอยากได้เรือ ก็มาเอาได้เลยนะ แถมพาย และ เสื้อชูชีพให้อีก 3 ตัว
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Libra อ่านข้อความ
    อ้าววว ของกระผมอีโต้น้อย อันดับที่ 9 หรือสิบนี่แหละ เห็นบอกว่าจะเอามาให้เอง ยังบ่ ได้ เน้อออ

มีดข้อย แหม 3 เล่ม เจียรเสร็จยัง

น้ำท่วมแล้ว เห็นว่าอยากได้เรือ ก็มาเอาได้เลยนะ แถมพาย และ เสื้อชูชีพให้อีก 3 ตัว
    ซักกลางๆเดือน ก.ย. จะมาหาครับผม

ผมคลอดเดือนไหนครับ อีโต้น้อยอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ekk อ่านข้อความ
    ผมคลอดเดือนไหนครับ อีโต้น้อยอะ
    ใกล้เสร็จแล้วจะโทรตามมาจิบชาที่โรงกระต่าย

รบกวนอับเดตเรื่อย ๆ
    อิโต้ ผม(ลำดับ ๓) คิดว่าแล้วประมาณไหนครับ
    ขอตามนิดเดียวเด้อ คุณปุ้ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ penn965 อ่านข้อความ
    รบกวนอับเดตเรื่อย ๆ
    อิโต้ ผม(ลำดับ ๓) คิดว่าแล้วประมาณไหนครับ
    ขอตามนิดเดียวเด้อ คุณปุ้ม
    ใกล้ได้ส่งแล้วครับ เดือนนี้(ก.ย)จะเริ่มทะยอยส่งแล้วครับ
    มีปัญหาเรื่องด้ามพอสมควร ไม้สาธรมักมีเส้นแตกราน เลือกชิ้นสมบูรณ์ค่อนข้างลำบาก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pum_rakwana อ่านข้อความ
    ใกล้ได้ส่งแล้วครับ เดือนนี้(ก.ย)จะเริ่มทะยอยส่งแล้วครับ
    มีปัญหาเรื่องด้ามพอสมควร ไม้สาธรมักมีเส้นแตกราน เลือกชิ้นสมบูรณ์ค่อนข้างลำบาก
    เอาใจช่วย ด้วยคนครับ น้าปุ้ม
    จิบชา + สาโท คงได้ไปหลังน้ำลดแล้วโน้นนน แหละ
    MAZDA BT 50 RANGER

ผมลำดับ 15 ครับเห็นเงียบไป น้ำแห้งยังครับอยากไปเยี่ยม
    อยากไปดูตอนทำจริง ๆครับ

เงียบจังเลยครับ....ไปถึงใหนกันแล้วอะ ใกล้จะได้ลุยแลวหรือยังครับขอ Sound หน่อย....อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wat อ่านข้อความ
    เงียบจังเลยครับ....ไปถึงใหนกันแล้วอะ ใกล้จะได้ลุยแลวหรือยังครับขอ Sound หน่อย....อิอิ
    ขมักขเม้นอยู่ครับผม อีกแป๊ปใหญ่ๆ ครับ