ประกาศ

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลือครับ

1. #1 ขอความช่วยเหลือครับ 
    หลังจากที่เก็บกวาดห้องหับ
    ปรากฎว่าตู้เตียงหายไปบางส่วน

พยายามมาตลอดตั้งแต่เวบใช้ได้จนกระทั่งปัจจุบัน ก็ยังไม่ครบ เลยยอมแพ้

ในเบื้องต้น ผมอยากใคร่ขอรบกวนใครที่มีข้อมูล หรือใครที่กู้ข้อมูลเก่าจากกูเกิลได้
    ช่วยกรุณาในเบื้องต้นแค่ 2 รายการก่อน อย่างฉุกเฉินครับ

ผมอยากได้...

กระทู้ เปิดจองอีโต้น้อย โดยเฉพาะหน้าแรกที่มีรายชื่อครบ ผมมีรายชื่อถึงอันดับที่ 27(คุณ wat)
    กระทู้ เปิดจอง " The Duck" ขอหน้าแรกหรือหน้าสุดท้ายก็ได้ครับ เพราะมีรายชื่อขาดไป 1 ท่าน (ไม่สุดท้ายก็รองสุดท้ายติดกับคุณ M101it) ครับ นอกนั้นอยู่ครบ และข้อมูลรุ่นมีดหายไปสองท่านสุดท้าย รบกวนคุณ M101IT แจ้งรุ่นมีดด้วยครับ

ทุกท่านในสองกระทู้ชำระเงินเรียบร้อยหมดแล้ว และกำลังรอด้วยใจเปี่ยมสุข (หรือทุกข์ก็ไม่รู้) ผมก็กำลังเร่งดำเนินการอย่างต่อเนื่อง รับรองได้รับมีดทุกท่านครับผม

ต้องกราบขออภัย ในความประมาท และเลินเล่อ ในการเก็บรักษาข้อมูลของลูกค้า มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
    และหวังว่าจะได้รับการให้อภัย
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

ถ้าจำไม่ผิดนะน้า เป็ด จองอันดับที่ 12 เป็นเหล็ก52100 เป็นซองไม้หุ้มหนัง ความยาวเท่าที่จะยาวได้ครับ โอนหมดแล้ว 9500 บาท ไม่มั่นใจเท่าไหร่ แต่คิดว่าใช่

อีโต้น้อย ก็จองอันดับที่ 12 **2 เล่ม ** ทำยังไงก็ได้ไม่ให้เหมือนกัน โอนเงินแล้วทั้ง 2 เล่ม

**ข้อมูลหายแบบนี้ต้องโดนปรับ **

ของผม มีดเป็ด ลำดับที่ 11 (ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ) เป็นแบบ 2.1 เหล็ก SK4 ซองหนังครับ (ราคาเต็ม 9,500 บาท ..รึเปล่าครับผมไม่แน่ใจ แหะๆ) ผมได้จ่ายมัดจำไว้ 5,000 ครับ
    ส่วนที่เหลือ ก็รอให้น้าปุ้มแจ้งครับ ว่าจะให้โอนเมื่อไร ......ขอบคุณครับ

เอ๋....แล้วต้องให้ส่งที่อยู่ใหม่อีกรอบใหมครับน้า รอๆ...อิอิ ใบขาวๆด้ามยาวๆ

ส่วนที่อยู่ ขอตรวจสอบอีกหน่อยครับว่าเหลือใครอยู่บ้าง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saming อ่านข้อความ
    ของผม มีดเป็ด ลำดับที่ 11 (ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ) เป็นแบบ 2.1 เหล็ก SK4 ซองหนังครับ (ราคาเต็ม 9,500 บาท ..รึเปล่าครับผมไม่แน่ใจ แหะๆ) ผมได้จ่ายมัดจำไว้ 5,000 ครับ
    ส่วนที่เหลือ ก็รอให้น้าปุ้มแจ้งครับ ว่าจะให้โอนเมื่อไร ......ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M101IT อ่านข้อความ
    ถ้าจำไม่ผิดนะน้า เป็ด จองอันดับที่ 12 เป็นเหล็ก52100 เป็นซองไม้หุ้มหนัง ความยาวเท่าที่จะยาวได้ครับ โอนหมดแล้ว 9500 บาท ไม่มั่นใจเท่าไหร่ แต่คิดว่าใช่

อีโต้น้อย ก็จองอันดับที่ 12 **2 เล่ม ** ทำยังไงก็ได้ไม่ให้เหมือนกัน โอนเงินแล้วทั้ง 2 เล่ม

**ข้อมูลหายแบบนี้ต้องโดนปรับ **
    งั้นสงสัยจะเป็นอันดับ 10 หรือ 13 จองไว้สองเล่ม รบกวนด้วยครับผม

ที่ว่า สองเล่ม น่าจะต่อผมนะครับ เห็นแจ้งว่าโอนเกินด้วย ถ้าจำไม่ผิดนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M101IT อ่านข้อความ
    ที่ว่า สองเล่ม น่าจะต่อผมนะครับ เห็นแจ้งว่าโอนเกินด้วย ถ้าจำไม่ผิดนะ
    ใช่แล้วครับผม เดี๋ยวคงเข้ามาได้

งั้นเหลือ อีโต้น้อย ลำดับที่ 28 ถึง 31 (หรือ32) แจ้งชื่อด้วยนะครับ
    รบกวนด้วยครับผม

ดูเหมือนผมจะเป็นลำดับ 30 ของโต้น้อยนะครับ จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน
    38/916 ม.5 แขวงสีกัน ดอนเมือง 10210 ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dusadee2 อ่านข้อความ
    ดูเหมือนผมจะเป็นลำดับ 30 ของโต้น้อยนะครับ จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน
    38/916 ม.5 แขวงสีกัน ดอนเมือง 10210 ครับ
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ