ประกาศ

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลือครับ

ผมจำลำดับไม่ได้ครับแต่จองไว้ว่าอีโต้ แต่ขอหัวตัด
    ส่งมาที่ ดำรงค์ ฉายอุไร 74/4 ตรอกโกบ้อ 3 ซอยตากสิน 34
    แขวงดาวคะนอง เขตธนบุรี กรุงเทพ 10600
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

Registered User
    สถานที่
    เชียงใหม่
    พี่ปุ้มถ้าในรายชื่อจองอีโต้น้อยไม่มีผม...หากจำไม่ผิดผมลำดับท้ายๆประมาณ 29
    โอนแล้ว1,500.29 มั๊ง...ประมาณสิ้นเดือนมิ.ย...
    ส่งมาที่ปางช้างแม่สา อ.แม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ 50180
    หรือหากสะดวกมาที่เชียงใหม่ ก็ถือมาด้วย แล้วจะได้ไม่ต้องจ่ายค่าดูโชว์ นั่งช้าง ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ morchang อ่านข้อความ
    พี่ปุ้มถ้าในรายชื่อจองอีโต้น้อยไม่มีผม...หากจำไม่ผิดผมลำดับท้ายๆประมาณ 29
    โอนแล้ว1,500.29 มั๊ง...ประมาณสิ้นเดือนมิ.ย...
    ส่งมาที่ปางช้างแม่สา อ.แม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ 50180
    หรือหากสะดวกมาที่เชียงใหม่ ก็ถือมาด้วย แล้วจะได้ไม่ต้องจ่ายค่าดูโชว์ นั่งช้าง ครับ
    ของผมต่อพี่เลยครับ จำได้

ของผม-โต้น้อย- 2 เล่ม(ด้ามยาวทรงรีๆรูปไข่) อันดับ 26 จ่ายแว้วจ้า
    ที่อยู่เด๋วค่อยมาบอกนะ ถามพี่เค้าก่อนว่าจะให้ส่งไหนดี

ไม่แน่ใจว่าลำดับที่เท่าไรครับ น่าจะ 28 รึเปล่า โอน 2000 บาท ขอหัวตัด ขัดขาว ยาว 11-12 นิ้ว สันหนาครับ น้าปุ้ม

รบกวนสอบถามมีดอีโต้ราคาเท่าไหร่ครับ ผมจำไม่ได้ว่าของผมลำดับที่เท่าไหร่จะลองเช็คใน Book Bank ดู (จำได้ว่าตอนโอนมีทศนิยมตามลำดับเลขที่)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fhalhunkong อ่านข้อความ
    รบกวนสอบถามมีดอีโต้ราคาเท่าไหร่ครับ ผมจำไม่ได้ว่าของผมลำดับที่เท่าไหร่จะลองเช็คใน Book Bank ดู (จำได้ว่าตอนโอนมีทศนิยมตามลำดับเลขที่)
    ของคุณ fhalhunkong ลำดับที่ 18 ครับ มีที่อยู่เรียบร้อยแล้วครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dumronk อ่านข้อความ
    ผมจำลำดับไม่ได้ครับแต่จองไว้ว่าอีโต้ แต่ขอหัวตัด
    ส่งมาที่ ดำรงค์ ฉายอุไร 74/4 ตรอกโกบ้อ 3 ซอยตากสิน 34
    แขวงดาวคะนอง เขตธนบุรี กรุงเทพ 10600
    ลำดับที่ 15 มีข้อมูลครบแล้วเช่นกัน ขอบคุณครับผม

http://board.trekkingthai.com/board/...opic_id=282563

เห็นรูปอีตัดหรือแรมโบ้ก็ไม่แน่ใจ ของน้าปุ้ม ค.ห ที่ 10-11 ใน เว็บ ด้านบนนี้สวยดีครับ ไม่ทราบว่าน้ามีโครงการไหมครับ หรือสั่งเฉพาะได้ไหมครับ

ชอบในงานของน้าปุ้ม จริงๆแล้วยังไม่เคยจับตัวจริงเลยสักเล่ม ***

ถ้ามีโครงการ จะได้จองล่วงหน้าครับ

**ขอถามอีกข้อครับ มีดตะไบ ลุงเล็ก พอดีผม ประมูลได้ เล่มที่น้าเป็นคนแต่ง - ชุบ อบ พอกโคลน มีดเล่มนี้
    สามารถที่จะเจาะรูท้าย ร้อยเชือกได้ไหมครับ ถ้าใช้สว่านธรรมดา เล่มด้านล่างครับ

http://board.trekkingthai.com/board/...3770&mode=lite

ตอนนี้น้าปุ้มแกอยู่ที่คอนสาน..วันจันทร์คงมาอัพเดทอีกรอบหนึ่ง