ชื่อกระทู้: ขายธนูและอุปกรณ์ยกชุด Hoyt Formula RX

ขายธนูและอุปกรณ์ยกชุด Hoyt Formula RX

เข้าไปดูรูปทั้งหมดที่ http://piyamate.minus.com/mRZ3LSvgi/4g

UPDATE : เหลือเท่าที่โชว์รูปครับผม ขายถึงสิ้นเดือนสิงหานี้เพราะจะไปต่างประเทศแล้วครับ

(ภาพประกอบข้างล่าง คลิกดูภาพใหญ่ได้นะครับ)

Shibuya DX Plunger สีแดง + ชุด L Key สำหรับไขปรับ
    600฿

Beiter Clicker สีดำ ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้
    500฿

Beiter Target Pin หมุดปักเป้า 15 อัน
    80฿
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย butterfire : 06-10-12 เมื่อ 04:24 AM

ขอจอง Hoyt Quiver ลดราคาได้อีกไหมแล้วไปรับที่ไหน

Cavalier Elite Tab แบบหนัง Cordovan ก็น่าสน

ขอจองศูนย์เล็ง Shibuya Ultima Carbon ครับ
    ไม่ทราบว่าจะรับของด้วยวิธีไหนครับ

Cavalier Elite Tab แบบหนัง Cordovan
    800฿
    มีคนสอยยังครับถ้ายังผมเอา PM มาด้วยนะครับ

ผมสนใจกระเป๋าใส่ธนูและอุปกรณ์ ของ Archery Thai ลดได้อีกป่าวครับแล้วส่งต่างจังหวัดได้ไหมครับ

เห็น pm มา บอกว่ามี 1Q แต่ผมไม่เห็นใครโพสจองก่อนหน้าเลยครับ
    ตกลงผมเป็น Q2 ใช่มั๊ยครับ ขอคำตอบด้วยนะครับ

ปล. ถ้าเป็น Q2 ไม่รู้จะโพสจองก่อนทำไม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ byrt21 อ่านข้อความ
    เห็น pm มา บอกว่ามี 1Q แต่ผมไม่เห็นใครโพสจองก่อนหน้าเลยครับ
    ตกลงผมเป็น Q2 ใช่มั๊ยครับ ขอคำตอบด้วยนะครับ

ปล. ถ้าเป็น Q2 ไม่รู้จะโพสจองก่อนทำไม
    คือตอนนี้มีจองไว้ทั้งชุดทุกชิ้นหนึ่งคิวครับผม เค้าโทรมาจองก่อนที่พี่จะโพสน่ะครับ พี่เลยเป็น Q2

เหลืออะไรบ้างครับ

สนใจ plunger/ขาตั้ง/gorilla grip/damper carter*2

Tags for this Thread