ประกาศ

ชื่อกระทู้: เชิญเป็นเจ้าของ "อีเหรียญน้อย" All New

อยากได้ เอามาขัดเอวไปไร่จั๊กเล่มเบิ่งเด้
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ roteee อ่านข้อความ
    อยากได้ เอามาขัดเอวไปไร่จั๊กเล่มเบิ่งเด้
    ตาม pm เลยครับ

3. #203 ขอด้วย 
    เปิดจองยังครับถ้าเปิดแล้วขอด้วย 1 เล่ม อยู่ เมืองขอนแก่นครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มารกิ อ่านข้อความ
    หลังจากหายหน้าไปจากการผลิตนานมากหลาย วันนี้ "อีเหรียญน้อย" กลับมาใหม่ ด้วยรูปลักษณ์ที่ปรับปรุงให้ดีขึ้น งามขึ้น ... มันเป็น Dressing E-Hlian เหมาะกับไอ้หนุ่มบ้านทุ่ง เหน็บเคียนเอวไปไหนต่อไหนได้สบาย

และ ด้วยเหล็กที่เคยทำมันหนก่อนหมดไป มาครั้งนี้เราบักอ่ำจึงใช้เหล้กแหนบตีอัดก้อน แล้วยืดแผ่ออกไปอีกที ก็ได้เป็นการนวดเหล็กไปด้วยในตัว

ส่วนด้าม มาครั้งนี้ ใช้ไม้จริงทำด้าม ให้ความงดงามด้วยไม้ประดู่ลาย ยังกะด้ามขวาน Tomahawk ก็ไม่ปาน

ใบยาว 10 นิ้ว (วัดตามแนวตรง)
    เหล็ก : แหนบอัดก้อน
    ด้าม: 19 นิ้ว
    ยาวตลอด : 29 นิ้ว
    ด้าม: ประดู่ลาย

ราคา 2,000 บาท

อีเหรียญน้อย
    produced by อ่ำ

โอนเงินพร้อมแจ้งที่อยู่ที่ "หลานปู่" พร้อมพ่วงค่าส่ง 100 บาทเด้อ

โอนเงินที่

อำพัน โพนยางนอก
    ธ.กสิกรไทย สาขาชุมแพ
    124-262-7675

ยังมีให้จองไม๊ครับ...หรือหยุดโปรเจกต์ไปแล้ว??

น่าจะยังมีนะครับ เดี๋ยวรอนายอ่ำมาบอก
    I'm Glad You Came.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tron Hunter อ่านข้อความ
    ยังมีให้จองไม๊ครับ...หรือหยุดโปรเจกต์ไปแล้ว??
    รออีกหน่อยนะครับตอนนี้กำลังทำอยู่ครับหกเล่มกะว่าทำเสร็จแล้วค่อยลงขายทีเดียวครับน้าๆจะได้ไม่ต้องรอมีดครับ
    โอนตังเสร็จจะได้ส่งของให้ทันทีครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หลานปู่ อ่านข้อความ
    รออีกหน่อยนะครับตอนนี้กำลังทำอยู่ครับหกเล่มกะว่าทำเสร็จแล้วค่อยลงขายทีเดียวครับน้าๆจะได้ไม่ต้องรอมีดครับ
    โอนตังเสร็จจะได้ส่งของให้ทันทีครับ ขอบคุณครับ
    ผมก็รอมานานขอจองล่วงหน้าเลยนะครับ ๑ เล่มครับ

โรงน้ำแข็งน่ำเทียนมหาสารคาม วรชุณห์ ธรรมบูรณวิทย์ [HS4ASN] เลขที่13 ถ.ผดุงวิถี ต.ตลาด อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000 (087 859 4884)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ numtienice อ่านข้อความ
    ผมก็รอมานานขอจองล่วงหน้าเลยนะครับ ๑ เล่มครับ

ได้ครับผมเสร็จแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ

ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา ขอจอง ๑ เล่มด้วยครับ PM มาบอกตอนเสร็จได้เลยครับ

ขอจอง ๑ เล่มด้วยครับ รบกวน PM แจ้งด้วยครับ