ประกาศ

ชื่อกระทู้: เชิญเป็นเจ้าของ "อีเหรียญน้อย" All New

ขอลงชื่อจอง 1 เล่มด้วยครับ..

ขอบคุณมากครับ
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หลานปู่ อ่านข้อความ
    รออีกหน่อยนะครับตอนนี้กำลังทำอยู่ครับหกเล่มกะว่าทำเสร็จแล้วค่อยลงขายทีเดียวครับน้าๆจะได้ไม่ต้องรอมีดครับ
    โอนตังเสร็จจะได้ส่งของให้ทันทีครับ ขอบคุณครับ
    จ๊ากก์... เกือบตกขบวนรถไฟ... ขอจองเลยครับ 1 เล่ม เสร็จเมื่อไหร่..พร้อมให้โอนเลยไม๊ครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tron Hunter : 05-12-13 เมื่อ 12:20 PM

รับทราบการจองของน้าๆทุกท่านครับผม คงเป็นเดือน มกราคม ครับ มีดจะเสร็จทุกเล่มครับ ถ้ามีดเสร็จแล้วผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tron Hunter อ่านข้อความ
    จ๊ากก์... เกือบตกขบวนรถไฟ... ขอจองเลยครับ 1 เล่ม เสร็จเมื่อไหร่..พร้อมให้โอนเลยไม๊ครับ...
    ... เปลี่ยนใจแล้ว !! .....ขอเป็น 2 เล่มเลยนะครับ ..555...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tron Hunter อ่านข้อความ
    ... เปลี่ยนใจแล้ว !! .....ขอเป็น 2 เล่มเลยนะครับ ..555...
    ครับผมขอบคุณครับ

มีดอีเหรียญน้อยของ น้า เตารีดนก น้า kb070608 และน้า the2nd ส่งให้แล้วนะครับวันนี้ครับ ขอบคุณครับ

ส่วน น้า tkkn น้า Tron Hunter และน้า numtienice ที่จองไว้ถ้าสะดวกช่วยโอนตังพร้อมแจ้งที่อยูด้วยนะครับขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หลานปู่ อ่านข้อความ
    ส่วน น้า tkkn น้า Tron Hunter และน้า numtienice ที่จองไว้ถ้าสะดวกช่วยโอนตังพร้อมแจ้งที่อยูด้วยนะครับขอบคุณครับ
    รับทราบครับ
    โรงน้ำแข็งน่ำเทียนมหาสารคาม วรชุณห์ ธรรมบูรณวิทย์ [HS4ASN] เลขที่13 ถ.ผดุงวิถี ต.ตลาด อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000 (087 859 4884)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ numtienice อ่านข้อความ
    รับทราบครับ
    โอนเรียบร้อยนะครับ เมื่อวาน ๑๗/o๑/๑๔ ๑๘.๓๓น.

โรงน้ำแข็งน่ำเทียนมหาสารคาม วรชุณห์ ธรรมบูรณวิทย์ [HS4ASN] เลขที่13 ถ.ผดุงวิถี ต.ตลาด อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000 (087 859 4884)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มารกิ อ่านข้อความ
    ใบยาว 10 นิ้ว (วัดตามแนวตรง)
    เหล็ก : แหนบอัดก้อน
    ด้าม: 19 นิ้ว
    ยาวตลอด : 29 นิ้ว
    ด้าม: ประดู่ลาย

ราคา 2,000 บาท

อีเหรียญน้อย
    produced by อ่ำ

โอนเงินพร้อมแจ้งที่อยู่ที่ "หลานปู่" พร้อมพ่วงค่าส่ง 100 บาทเด้อ

โอนเงินที่

อำพัน โพนยางนอก
    ธ.กสิกรไทย สาขาชุมแพ
    124-262-7675

OK..โอนให้แล้วเด้อ..PM. ให้แล้วครับ...4200 ฿
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tron Hunter : 20-01-14 เมื่อ 02:07 PM