ประกาศ

ชื่อกระทู้: รูป และ Clip งาน Cutting 2012 - เอามาแปะรวมกันในกระทู้เดียว ดีบ่??

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มารกิ อ่านข้อความ
    อีนี่ถามน่าแบ๊วมาก น้าเค้าคนถ่ายรูปแล้วจะมีรูปเค้าได้ไง
    ตอบได้ชัดเจนดีมาก ตรูซึ้งจายเจงๆ ขอบจายเฟ้ย ...
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anaconda อ่านข้อความ
    ตอบได้ชัดเจนดีมาก ตรูซึ้งจายเจงๆ ขอบจายเฟ้ย ...
    รึม่ายเจง ทะลึ่งมาทำหน้าเศร้า ฮา ฮา
    I'm Glad You Came.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มารกิ อ่านข้อความ
    รึม่ายเจง ทะลึ่งมาทำหน้าเศร้า ฮา ฮา
    แหม่ ท่านกูรู ผู้หยั่งรู้ เดี๋ยวต้องเรียกอีสิงมาช่วย ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anaconda อ่านข้อความ
    แหม่ ท่านกูรู ผู้หยั่งรู้ เดี๋ยวต้องเรียกอีสิงมาช่วย ...
    นึกว่าจะเรียกใครมาช่วย เรียกเฮียมานี่แปลว่า พี่งูซาดิส ป่าว
    เฮียมายิ่งกดให้จมดินลึกลงไปอีก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PARAM อ่านข้อความ
    นึกว่าจะเรียกใครมาช่วย เรียกเฮียมานี่แปลว่า พี่งูซาดิส ป่าว
    เฮียมายิ่งกดให้จมดินลึกลงไปอีก
    คุณพระรามนั่นแหละ ยิ่งกว่าสิงโต ใครๆ เขาก็รู้ดี ซาดิส์มอีกว่าใครอีก ...

นี่ละครับ อยากจะกล่าวคำขอบคุณที่มาร่วมงานด้วยความอยากรู้อยากมันส์ อย่างที่ผมเคยบอก ถ้าอยากรู้ว่าความรู้สึกเป็นยังไง "หยิบมีดแล้วเดินลงสนาม" ถ้าเป็นไปได้ผมอยากจะรบกวนน้ากระทุ้งฟ้ามาบอกเล่าถึงความรู้สึกของตนเองจากทั้งสองครั้ง กับมีดทั้งสองเล่มที่แตกต่างว่าเป็นยังไงบ้างน่ะครับ
    ขอบคุณน้ายักษ์ครับ ที่เอาคลิปมาลงให้
    ผมลงครั้งเดียวก็แย่แล้วครับ คุณโอ้
    แต่ที่อยากลงก็เพราะอยากร่วมสนุกกับทางเพื่อนๆชาวไทยเบลดส์มากกว่า
    เพราะผมพลาดงานมีตติ้งอะไรๆกับทางไทยเบลดส์ไปเยอะ ได้กลับไปเจอน้าโอ้ น้าพระราม ฯลฯ
    คุยกันเพลิน

ความรู้สึกตอนลง มีความรู้สึกว่ามีดดี แต่ไม้วัสดุฟันทำไมมันก็ดีจัง ต้านคมได้ดีมากๆ สถานีแต่ละสถานีต่าง
    ก็มีความโดดเด่น ต้องบอกว่าผู้ดีไซด์สถานีต่า่งๆ สุดยอดมากๆ ผมเองลงสนามแบบไม่ได้ซ้อมเพราะไม่มี
    ที่ซ้อม ไม่มีมีดซ้อม มีดที่มีก็ไม่เข้า่ข่ายงานCutting ขอบคุณน้าโอ้ ที่ให้คำแนะนำ ผมว่าหลังจากตัดเสร็จ
    ผมได้อะไรๆจากการแข่งคัตติ้งเยอะ โดยเฉพาะกับเครื่องมือตัดที่ใช้

ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ คิดว่างานหน้าคงจะได้เจอกันอีก

คลิปจากบางกอกโพสครับ เพิ่งได้ลง
    ยังอยู่นะฮะ แต่ไม่ค่อยว่าง