ประกาศ

ชื่อกระทู้: ขอเชิญสั่งจอง "ไอ้บ้องหลาม"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เตารีดนก อ่านข้อความ
    โอนแล้วครับ จำนวนเงิน 1,900 บาท เที่ยง ๆ วันนี้ (02/10/2012)

ขอบคุณมากครับ
    สอบถามครับ..order นี้จัดส่งหรือยังครับ
    เห็นท่านที่จองทีหลังได้รับมีดแล้ว..

ขอบคุณครับ..
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 1000lnw อ่านข้อความ
    จองคิวน้องหลามตั้งแต่หน้า 1 ยังไม่ได้เลย.....แต่พี่เหรียญจองหน้าท้ายๆจะได้ตามสเปกหรือเปล่าหนอ คงจะอีกไม่วันแล้ว รอต่ออีกหน่อยแล้วกัน
    บ่นไปเรี่ยย
    ช่วงนี้ก็นั่งเฝ้ารอ บุรุษไปรษณีย์ อยู่ทุกบ่ายเหมือนกันครับ เมื่อไหร่จะมาหนอ ๆ ๆ

Registered User
    สถานที่
    ขอนแก่น
    ขอจองจักเล่มสิทันบ๋..น้อ อ้ายอ่ำ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เตารีดนก อ่านข้อความ
    สอบถามครับ..order นี้จัดส่งหรือยังครับ
    เห็นท่านที่จองทีหลังได้รับมีดแล้ว..

ขอบคุณครับ..
    คือว่าคนที่จองทีหลังที่ได้ก่อนเขาจองมีดก่อนน้านี้หลายเล่มครับน้าพอสั่งบ้องหลามมาด้วยผมเลยรักปากไปว่าจะส่งให้พร้อมกันครับ
    แต่ของหน้าอาทิตย์หน้าส่งให้ครับผมตีใบเสร็จหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 1000lnw อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ก็นั่งเฝ้ารอ บุรุษไปรษณีย์ อยู่ทุกบ่ายเหมือนกันครับ เมื่อไหร่จะมาหนอ ๆ ๆ
    ของน้าเอาด้ามยาว 40 นิ้วผมเอาไม้ไปให้ช่างกลึ่งให้อยู่ครับตอนนี้เร่งเขาอยู่ครับวันศุกร์ส่งให้ครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KK_man อ่านข้อความ
    ขอจองจักเล่มสิทันบ๋..น้อ อ้ายอ่ำ
    ได้ครับ ทันๆทันอยู่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หลานปู่ อ่านข้อความ
    ของน้าเอาด้ามยาว 40 นิ้วผมเอาไม้ไปให้ช่างกลึ่งให้อยู่ครบตอนนี้เร่งเขาอยู่ครับวันศุกร์ส่งให้ครับ ขอบคุณครับ
    ไชโย.... วันจันทร์นี้ได้เจอกัน ตัวเป็นๆ

สถานที่
    ขอนแก่น
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หลานปู่ อ่านข้อความ
    ได้ครับ ทันๆทันอยู่ครับ
    งั้นรบกวนซักด้ามหน่อยเด้อครับ...เย็นนี้จะรีบโอนเงินให้ครับ
    ขอบคุณหลายๆ

คือว่าคนที่จองทีหลังที่ได้ก่อนเขาจองมีดก่อนน้านี้หลายเล่มครับน้าพอสั่งบ้องหลามมาด้วยผมเลยรักปากไปว่าจะส่งให้พร้อมกันครับ
    แต่ของหน้าอาทิตย์หน้าส่งให้ครับผมตีใบเสร็จหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ขอบคุณหลาย ๆ ครับ ที่ทวงถามเพราะกลัวส่งมาแล้วของมาไม่ถึง...

ช่วงนี้เป็นอะไรไม่รู้ของหายปล่อย..จากเมืองนอกเมืองนาหายไป 2 ชิ้นแล้ว..

สถานที่
    ขอนแก่น
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KK_man อ่านข้อความ
    งั้นรบกวนซักด้ามหน่อยเด้อครับ...เย็นนี้จะรีบโอนเงินให้ครับ
    ขอบคุณหลายๆ
    โอนแล้วครับผม PMที่อยู่ไปแล้วครับผม