ประกาศ

ชื่อกระทู้: ขายมีดดายหญ้า ศ.ป่าสัก ภาค 3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pum_rakwana อ่านข้อความ
    ชวนพี่โต้มาด้วยนะครับ
    จัดคิวเขายากกว่าคิวผม จะพยายามครับ

จะแจ้งล่วงหน้าสักหลายวันครับ
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

2. #22 ผมโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดใน PM 
    เรียนน้าปุ้ม
    ผมเพิ่งมีโอกาสเข้ามาเช็ค PM แต่เปิดเวปก่อนเห็นภาค 3 ก็ดีใจแล้วก็...........
    ใจหายแว้บบเก็บร้านไปอย่างรวดเร็ว เหลือบไปเห็น PM อ่านแล้วก็รีบโอนสตังค์
    โดยพลัน
    .....รายละเอียดในการจัดส่ง อยู่ใน PM ติดขัดอย่างไรแจ้งด้วยครับ
    ขอโทษอย่างยิ่งที่ล่าช้าครับ

ขอบพระคุณครับ
    ไมตรี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pum_rakwana อ่านข้อความ
    รับทราบครับ แวะมาวันไหนจะได้ด้ามบ้องสล่ากลับไปครับ
    ของผมถึงไหนแล้วหละจ๊ะ พะจาน ... ฮ่าๆๆๆๆ
    ตามทวงทุกวันดีฝ่า ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blue blur อ่านข้อความ
    โอนแล้วครับ 900 บาท จาก SCB 10.14 น. 11/11/12 ที่อยู่ตาม PM ครับ
    ได้รับมีดแล้วครับ
    สวยถูกใจมั่กๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blue blur : 17-11-12 เมื่อ 03:36 PM

มีดที่นี่ มีเงินซื้อไม่ได้จริงๆ

1. คิวยาว รอไปเถอะ ช่างติดภารกิจอื่น
    2. งานออกมาน้อย มาจิ้มไม่ทันเขา
    3. แบบยังไม่แล้วใจ งานยังไม่ถูกใจพะจาน ยังไม่ปล่อยมาขาย

สรุปแล้วมีเรื่องให้คอยลุ้นตลอด
    เพราะยากที่จะได้มา ทำให้ปลื้ม....

6. #26 ได้รับมีดแล้วครับ/ขอบคุณครับ 
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maitree อ่านข้อความ
    เรียนน้าปุ้ม
    ผมเพิ่งมีโอกาสเข้ามาเช็ค PM แต่เปิดเวปก่อนเห็นภาค 3 ก็ดีใจแล้วก็...........
    ใจหายแว้บบเก็บร้านไปอย่างรวดเร็ว เหลือบไปเห็น PM อ่านแล้วก็รีบโอนสตังค์
    โดยพลัน
    .....รายละเอียดในการจัดส่ง อยู่ใน PM ติดขัดอย่างไรแจ้งด้วยครับ
    ขอโทษอย่างยิ่งที่ล่าช้าครับ

ไมตรี

ได้รับมีดแล้วครับ เบามือดี ถ้าน้าปุ้มออกรุ่นถึกๆ มาอีก....แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ จะหนับหนุน เพราะประทับใจในงานฝีมือครับ

ไมตรี

ได้รับแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หมูแดง : 19-11-12 เมื่อ 01:14 PM

คอยพบกับภาค 4 วันศุกร์นี้

รอ ขายมีดดายหญ้า ศ.ป่าสัก ภาค 4 ครับ

คอยพบกับภาค 4 วันศุกร์นี้
    ส่งซิกกันแบบนี้พอมีลุ้นมาช่วงไหนครับ กลางวันหรือกลางคืนใบ้ให้อีกนิดครับ