ประกาศ

ชื่อกระทู้: ปีใหม่แล้ว จับมาอาบน้ำอาบท่าซะหน่อย

1. #1 ปีใหม่แล้ว จับมาอาบน้ำอาบท่าซะหน่อย 
    ฝนตกยาวตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว มีดเล่มที่ใช้งานอยู่บ่อยๆ ก็มีน้องหนิม-น้องรามาติดพัน
    วันนี้เห็นแดดออกดีๆ เลยจับมาล้างเนื้อ-ล้างตัวซะหน่อย ลับคมซักนิดพอให้ไม่ขี้เหร่

เอ้าๆๆ ปีใหม่แล้ว อย่าลืมเปิดดูมีดที่เก็บไว้กันมั่งเน้อ เผื่อมีดหายไปมั่งแระ
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อย่าว่าแต่ มรดกพ่อราขึ้น ... มิลิทารี่ผมราขึ้นเต็มด้าม
    I'm Glad You Came.

เข้าสวนทีต้องพาแคดดี้ตามไปถือถุงมีด....คนอารั๊ยพกมีดเข้าสวนได้คราวละหลายเล่ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumtump อ่านข้อความ
    เข้าสวนทีต้องพาแคดดี้ตามไปถือถุงมีด....คนอารั๊ยพกมีดเข้าสวนได้คราวละหลายเล่ม
    เวลาจะเลือกทีก็รักพี่เสียดายน้องเน้อ เลยพากันไปให้หมดนั่นแหละ พอจะใช้ค่อยเลือกตามงาน

แหม....ทำเป็นไม่เข้าใจตลกอุปกรณ์ไปได้คุณพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ flycatcher_xiii อ่านข้อความ
    เวลาจะเลือกทีก็รักพี่เสียดายน้องเน้อ เลยพากันไปให้หมดนั่นแหละ พอจะใช้ค่อยเลือกตามงาน

แหม....ทำเป็นไม่เข้าใจตลกอุปกรณ์ไปได้คุณพี่
    นั่นสิครับ อาการรักพี่เสียดายน้องนี่ผมก็เป็น เลยต้องพากันมาหมดเลย แต่ของผมไม่ได้เลือกใช้ตามงานนะครับ ผมใช้พร้อมกันเลย

"เมื่อยอารมณ์"

เดี๋ยวต้องไปจับอาบน้ำบ้างแระ
    "เมื่อยอารมณ์"

ไม่นึก ว่า มีด Waeo Brazilian ตาแววมันจะใหญ่ขนาดนี้ เท่าอีตัดเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Anuchart อ่านข้อความ
    นั่นสิครับ อาการรักพี่เสียดายน้องนี่ผมก็เป็น เลยต้องพากันมาหมดเลย แต่ของผมไม่ได้เลือกใช้ตามงานนะครับ ผมใช้พร้อมกันเลย

ที่บ้านมีค้อนหลายอัน อยากได้แคดดี้มาช่วยเวลาตีมีด

นึกแล้วต้องเอาตัวลุยของผมมาอาบน้ำบ้างแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุพัธ อ่านข้อความ
    ที่บ้านมีค้อนหลายอัน อยากได้แคดดี้มาช่วยเวลาตีมีด
    จะโดนฆ้อนคืนสนองมั้ยล่ะนั่น
    I'm Glad You Came.