ประกาศ

ชื่อกระทู้: ขายมีด ศ.ป่าสัก ภาค 8 ( มีดโต้ด้ามบ้องน้อยและใหญ่ )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tron Hunter อ่านข้อความ
    (ล้อเล่นนะครับ ... ถ้าไม่ถูกใจ ขอกราบอภัยพระจานทั้งหลายด้วยครับ..)..
    เอาเลยครับ พะจานแกชอบ
    ชาวป่าสัก ชอบเฮฮาครับ

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

ได้รับมีดแล้วครับ แต่ไปรษณีย์ไทยขนส่งมายังไงไม่รู้ มีร่องรอยกล่องแตก เปิดดูก็เห็นมีดปลายยู่ เหลือบไปดูค่าส่งเกือบร้อยจะส่งกลับไปให้จัดปลายให้ใหม่ก็กลัวไปรษณีย์จะรวยเกิน เลยจัดแจงแก้ไขเอง ผลออกมาหน้าตาเปลี่ยนไปกลัวใครจะไม่เชื่อว่าซื้อมาจากส.ป่าสัก

ออกใบรับรองของแท้ให้ผมด้วย....เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ลองใช้แล้ว คมจัดจ้าน เดี๋ยวจะลองต่อด้ามไม้ดูซักหน่อย เผื่อจะเอาไว้ลุยงานหนักๆ

แจ่มเลยครับ
    I'm Glad You Came.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumtump อ่านข้อความ
    ได้รับมีดแล้วครับ แต่ไปรษณีย์ไทยขนส่งมายังไงไม่รู้ มีร่องรอยกล่องแตก เปิดดูก็เห็นมีดปลายยู่ เหลือบไปดูค่าส่งเกือบร้อยจะส่งกลับไปให้จัดปลายให้ใหม่ก็กลัวไปรษณีย์จะรวยเกิน เลยจัดแจงแก้ไขเอง ผลออกมาหน้าตาเปลี่ยนไปกลัวใครจะไม่เชื่อว่าซื้อมาจากส.ป่าสัก

ออกใบรับรองของแท้ให้ผมด้วย....เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ลองใช้แล้ว คมจัดจ้าน เดี๋ยวจะลองต่อด้ามไม้ดูซักหน่อย เผื่อจะเอาไว้ลุยงานหนักๆ
    ขออำภัยครับ
    คราวหน้าจะห่อให้แข็งแรงกว่านี้ หรือไม่ก็เปลี่ยนการแพ็คหีบห่อใหม่

มีด ศ.ป่าสัก มีลักษณะผิวไฟเป็นประกัน ตอนนี้กำลังทำโลโก้ให้ช่างอยู่ครับ

ปล. แต่งได้สวยเนี๊ยบ

เห็นแล้วสงสัยว่าไปกระแทกกับอะไร ปลายถึงยู่ได้
    ป่านนี้ของของคนอื่นเขามิเสียหายไปใหญ่แล้วหรือ
    ปณ.ไทย โยนโครมๆ ตอนขนขึ้นรถเห็นประจำ

คุณตั้ม แต่งได้สวยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tron Hunter อ่านข้อความ
    (ล้อเล่นนะครับ ... ถ้าไม่ถูกใจ ขอกราบอภัยพระจานทั้งหลายด้วยครับ..)..
    หูยไม่ต้องขออำภัยหลอกฮะ หาเรดไปให้พะจานสักขวดยิ้มและ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pum_rakwana อ่านข้อความ
    ขออำภัยครับ
    คราวหน้าจะห่อให้แข็งแรงกว่านี้ หรือไม่ก็เปลี่ยนการแพ็คหีบห่อใหม่

มีด ศ.ป่าสัก มีลักษณะผิวไฟเป็นประกัน ตอนนี้กำลังทำโลโก้ให้ช่างอยู่ครับ

ปล. แต่งได้สวยเนี๊ยบ
    ตอกโลโก้แล้วก็ใช่ว่าจะมาจับจองได้ง่ายๆทางที่ดีเพิ่มกำลังการผลิตด้วยคร๊าบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tosak อ่านข้อความ
    ตอกโลโก้แล้วก็ใช่ว่าจะมาจับจองได้ง่ายๆทางที่ดีเพิ่มกำลังการผลิตด้วยคร๊าบบบบ
    ช่างแกก็ง่วนกับ งานเจียร์งานขัดล้นมือครับ
    แต่....วันนี้ มีอีกแระ

แต่งได้เนียนมากๆเลยครับ