ประกาศ

ชื่อกระทู้: Available

1. #71 ยังอยู่ป่าวครับ...ท่าอยู่...ขอรับไปดูแลครับ 
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุพัธ อ่านข้อความ
    เล่มนี้ขายพร้อมซองหนัง 14000
    เหล็ก 52100 ใบมีด 10 นิ้ว ด้ามไม้สาธรย้ำหมุด SS หัวตะปู น้ำหนักมีด 560 กรัม

ธันยาภัทร์ โพธิ์ศรีทอง
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาอ่อนนุช 060-2-75790-0
    ยังอยู่ป่าวครับ...ท่าอยู่...ขอรับไปดูแลครับ
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ narong1 อ่านข้อความ
    เล่มนี้ขายพร้อมซองหนัง 14000
    เหล็ก 52100 ใบมีด 10 นิ้ว ด้ามไม้สาธรย้ำหมุด SS หัวตะปู น้ำหนักมีด 560 กรัม

ยังอยู่ป่าวครับ...ท่าอยู่...ขอรับไปดูแลครับ
    พี่สุพัต ฝากบอก ว่าขายไปแล้ว ครับ พอดีคอมเสีย
    เลยฝากบอกครับ
    KNIFE! must be used
    มีดเป็นของเรา....ใช้ซะ

3. #73 ขอบคุณครับ 
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมูสายฟ้า อ่านข้อความ
    พี่สุพัต ฝากบอก ว่าขายไปแล้ว ครับ พอดีคอมเสีย
    เลยฝากบอกครับ
    ไม่ได้เข้ามาบ่อยเลยไม่ทราบข่าวสักเท่าไร ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ narong1 อ่านข้อความ
    ไม่ได้เข้ามาบ่อยเลยไม่ทราบข่าวสักเท่าไร ขอบคุณครับ
    ยินดีครับ
    KNIFE! must be used
    มีดเป็นของเรา....ใช้ซะ

เล่มนี้ขอเอามาแปะไว้เผื่อมีท่านใดสนใจ ผมเซทเป็นมีดคัตติ้งที่ไม่หนักมากนัก น้ำหนักรวมทั้งเล่มอยู่ที่ 650 กรัม
    เหล็ก SK4 มีฮามอนเพื่อความสวยงามและการสะสม ใบมีดยาว 10 นิ้ว ด้ามยาว 5 นิ้ว ด้ามเป็นรากไม้ชิงชัน

ขาย 11000 (ไม่มีซอง)Sold
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สุพัธ : 02-01-14 เมื่อ 03:22 PM

เหล็ก 52100 ครับ เซทเป็นมีดคัตติ้งที่มีน้ำหนักตัว 630 กรัม เหมาะสำหรับคนที่มีแรงพอดีๆ ถ้าขาโหดต้อง 700-800 กรัม
    ด้ามเป็นไม้ชิงชัน พร้อมซองหนังงามๆของยักษ์ แถมโลโก้เป็นที่ระลึกให้ด้วยครับ รับปี 2014

.........14000......

โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ บัญชีธันยาภัทร์ โพธิ์ศรีทอง กสิกรไทยสาขาสุพรรณบุรี 201-2-64552-2

ยังมีเล่มไหนอยู่บ้างครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ knifehandsome อ่านข้อความ
    ยังมีเล่มไหนอยู่บ้างครับ
    ในนี้ไม่ได้อัพเดทมานานมากแล้ว น้าลองไปถามในเฟสดูนะครับ (supat phewnual)