Results 1 to 7 of 7

ชื่อกระทู้: ซองติดเข็มขัด Blade-Tech Iphone Holster และ Case Magpul Field สำหรับ I-phone 5

ซองติดเข็มขัด Blade-Tech Iphone Holster และ Case Magpul Field สำหรับ I-phone 5

สินค้าล็อตใหม่มาแล้ว
    ซื้อเป็นคู่ Case + Holster ราคาพิเศษครับ

ซอง Blade-Tech iphone Holster เฟรม A
    ออกแบบให้ฟิตกับ iPhone 5 ที่ใส่ case Magpul Field พอดีมากๆ
    พก/หยิบง่าย แต่ไม่ร่วงหล่น ไม่ว่าจะวิ่งยังไง

Magpul Field Case for iPhone 5

เป็นเคสโพลิเมอร์นุ่ม มีหลายสีให้เลือก เป็นเคสยอดนิยมสำหรับคนที่ออกงานสนาม ชื่อเสียง Magpul เป็นประกัน ใช้กับ Holster Frame A

ราคา 750B / EMS +50B/ พกง. +80B

อันนี้ของแท้นะครับ สั่งมาจาก USA

ระวังของปลอมในตลาด

ราคาพิเศษ หากซื้อพร้อมกับ BT iPhone Holster!!

Blade-Tech iPhone Holster

A Frame (2.48”x0.55”)

สำหรับ

Magpul Field (iPhone5)
    Belkin View Case (iPhone5)
    Speck Candyshell (iPhone5)
    Incipio Dual Pro (iPhone5)
    Magpul Field (iPhone4/4s)
    และ case ที่มีขนาดใกล้เคียง

ราคา 1,150B / EMS +50B/ พกง. +80B

ราคาพิเศษ หากซื้อพร้อมกับ iPhone Case !!

มีขายที่ร้าน Outdoor Vision

02-158-2866 , 081-768-2866 ,

ติดต่อสั่งซื้อ / สอบถามสถานะสินค้า / วิธีชำระเงิน ดูได้ที่นี่ครับ

http://www.outdoorvision.net/main/brikar.html
    Let UsPut Our Minds Together And See What Life We Can Make For Our Children. - Sitting Bull

Moderator หนูเล's Avatar
    สถานที่
    อมรรัตนโกสินทร์

แอบมาโปรโมทซองอันนี้ด้วยครับ

Blade-Tech iPhone5 Case ที่เข้าคู่กะ Blade-Tech iPhone Holster Frame B อย่างกะแกะกะแกะครับ
    เนื้อวัสดุของ BT iPhone5 Case เป็นโพลิเมอร์นุ่ม แบบเดียวกับ Mag-Pul ครับ งานเนี๊ยบเช่นกัน
    BT iPhone5 case 500B, Holster frame B 1,150B ซื้อคู่มีส่วนลดพิเศษครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนูเล : 07-08-13 เมื่อ 07:39 AM
    การมีเสรีภาพนั้น เป็นของที่ดีอย่างยิ่ง แต่เมื่อจะใช้ จำเป็นต้องใช้ด้วยความระมัดระวัง และควมรับผิดชอบ มิให้ล่วงละเมิดเสรีภาพของผู้อื่นที่เขามีอยู่เท่าเทียมกัน ทั้งมิให้กระทบกระเท้อนถึงสวัสดิภาพและความเป็นปกติสุขของส่วนรวมด้วย
    พระบรมราโชวาทของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว... (4)
    (พระราชทานแก่ผู้บังคับบัญชาลูกเสือ 9 กรกฎาคม 2514)

มีเรื่องปรึกษานิดครับ วันนี้ได้มีโอกาสไปถอย Holster กับเคส มา

ปัญหาคือผมไม่สามารถถอด tekloc ที่ติดมากับ Holster เพื่อเปลี่ยนแนวการพกหรือเปลี่ยนเป็นระบบคลิปแทนได้ เดาว่าทางโรงงานน่าจะใส่น้ำยาล้อคเกลียวมาด้วยทำให้เวลาไขแล้วน้อตไม่ยอมคลายตัวแต่หมุนไปด้วยกันทั้งตัวผู้ตัวเมีย ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีถอดหรือมีรุ่นที่แยก tekloc มาจากโรงงานไหมครับ

สถานที่
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bowser อ่านข้อความ
    มีเรื่องปรึกษานิดครับ วันนี้ได้มีโอกาสไปถอย Holster กับเคส มา

ปัญหาคือผมไม่สามารถถอด tekloc ที่ติดมากับ Holster เพื่อเปลี่ยนแนวการพกหรือเปลี่ยนเป็นระบบคลิปแทนได้ เดาว่าทางโรงงานน่าจะใส่น้ำยาล้อคเกลียวมาด้วยทำให้เวลาไขแล้วน้อตไม่ยอมคลายตัวแต่หมุนไปด้วยกันทั้งตัวผู้ตัวเมีย ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีถอดหรือมีรุ่นที่แยก tekloc มาจากโรงงานไหมครับ
    เจ้า iPhone Holster ไม่มีรุ่นแยก tekloc จากโรงงานเลยครับ
    เดี๋ยวจะลองถอดของผมดูนะครับ
    การมีเสรีภาพนั้น เป็นของที่ดีอย่างยิ่ง แต่เมื่อจะใช้ จำเป็นต้องใช้ด้วยความระมัดระวัง และควมรับผิดชอบ มิให้ล่วงละเมิดเสรีภาพของผู้อื่นที่เขามีอยู่เท่าเทียมกัน ทั้งมิให้กระทบกระเท้อนถึงสวัสดิภาพและความเป็นปกติสุขของส่วนรวมด้วย
    พระบรมราโชวาทของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว... (4)
    (พระราชทานแก่ผู้บังคับบัญชาลูกเสือ 9 กรกฎาคม 2514)

ขอบคุณครับพี่ ผมก็เพิ่งเคยเจอแบบนี้เป็นครั้งเเรกครับ ปกติ tekloc ที่มากับซองมีดจะถอดได้หมด คราวนี้ไม่รู้นึกขลังอะไร

ไม่ได้อยากจะเรื่องมากนะครับพี่ แต่ช่วงนี้พุงใหญ่มากเลยอยากพกแบบขนานเข็มขัดมากกว่า

สถานที่
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bowser อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่ ผมก็เพิ่งเคยเจอแบบนี้เป็นครั้งเเรกครับ ปกติ tekloc ที่มากับซองมีดจะถอดได้หมด คราวนี้ไม่รู้นึกขลังอะไร

ไม่ได้อยากจะเรื่องมากนะครับพี่ แต่ช่วงนี้พุงใหญ่มากเลยอยากพกแบบขนานเข็มขัดมากกว่า
    ลองถอดของผม ถอดได้ครับ ทากาวไว้เหมือนกัน แต่ถอดได้ครับ
    แต่ holster ผม (frame A) ยับเยินเล็กน้อยครับ ส่วนของใหม่ที่ร้านรบกวนรอปลายเดือนนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนูเล อ่านข้อความ
    ลองถอดของผม ถอดได้ครับ ทากาวไว้เหมือนกัน แต่ถอดได้ครับ
    แต่ holster ผม (frame A) ยับเยินเล็กน้อยครับ ส่วนของใหม่ที่ร้านรบกวนรอปลายเดือนนะครับ
    รบกวนบอกวิธีได้ไหมครับ หรือว่าผมควรเอาไปแลกดี เกรงใจอ่ะ