ชื่อกระทู้: -*** ขาย Recurve Bow ของ Hoyt พร้อมยิง+ของเพียบ ***-

-*** ขาย Recurve Bow ของ Hoyt พร้อมยิง+ของเพียบ ***-

1.Hoyt Recurve (สีขาว) มีใบรับประกันจาก Archery Thai
    2.Limb Samick Universal 30 lbs (สายธนู+สายขึ้นคัน)
    3.Cartel K- Sight (สีดำ)
    4.Midas Tab (สีฟ้า)
    5.Chest Guard Shibuya (สีแดง)
    6.Bow stand RX-105 (สีดำ)
    7.ลูกธนู Carbon Impact SuperClub 6 ลูก
    8.หัวเปลี่ยนลูก Super Club Point 6 หัว
    9.Cartel Triple Plunger (สีเงิน)
    10.Win&Win Carbon clicker (สีดำ)
    11.Arm Guard Cartel (สีขาว)
    12.ABYSS Target Quiver (สีเขียวดำ)
    13.กระบอกเก็บลูกธนู INCA (สีดำ)
    14.สายธนู 2เส้น (เก่า/ใหม่)
    15.กระบอก PVC สนาม
    16.เป้ายิง 5แผ่น

**จองแล้วยกเข่งนะครับ**
    ปล. เจ้าของใหม่ต้องการกระจายสินค้าชิ้นอื่นยกเว้นRaiser ผู้ใดสนใจชิ้นไหนทิ้งชื่อเบอร์ติดต่อไว้ได้เรยครับ ^^
    ขอขอบคุณ *** Thaiblades.com สำหรับพื้นที่ และ ทุกคนที่สนใจนะครับ***

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitcharin : 29-11-13 เมื่อ 05:27 PM เหตุผล: ขายแล้ว

ใครสนใจโทรมาได้เรยครับ ส่วนผู้ที่ต้องการซื้อแยกชิ้นมาลงชื่อจองๆไว้ก่อนก้อได้นะครับไว้ถ้าตัดใจขายแยกจะได้ติดต่อกลับได้คับ

ข้อมูลเพิ่มเติม Hoyt Recurve Eclipse ขนาด 25 นิ้วนะครับตัวraiser ยังใหม่อยู่นะครับแต่ด้ามจับพันผ้ายางไว้เรยดูซกมก ^ ^ เปลี่ยนใหม่ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitcharin : 27-11-13 เมื่อ 08:28 PM

แอบมามองด้วยความสนใจ

Smile

ใครสนใจจิงนัดดูของก่อนได้ครับ ^^ วันนี้เกือบหลุดแล้วพอดีน้องเค้าง้างไม่ไหว ผมอยู่ระแวกพระราม2มาดูได้เรย แต่ถ้าจะนัดที่อื่นโทรคุยก่อนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitcharin : 27-11-13 เมื่อ 08:29 PM

Riser ตัวนี้ใช้กับ limp Hoyt excel ได้มั้ยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sudnakrob อ่านข้อความ
    Riser ตัวนี้ใช้กับ limp Hoyt excel ได้มั้ยครับ
    ถ้าเป็น limb ILF ก็ใช้ด้วยกันได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ A-Ae อ่านข้อความ
    ถ้าเป็น limb ILF ก็ใช้ด้วยกันได้ครับ
    ขอถามเพิ่มเติมนะครับพอดีมือใหม่เลยไม่รู้ว่า limb ILF คืออะไรครับ ?

Registered User
    สถานที่
    Bangkok
    ILF = International Limb Fittings ... ใช้ได้กับ Raiser ทุกยี่ห้อที่มี Pocket แบบ ILF
    ยกเว้น Raiser ของ Hoyt รุ่น (หมวด) Formula ...จะต้องใช้ Lims ของ Hoyt รุ่น Formula Series เท่านั้น !!!

ถ้า Raiser ของคุณคือ Hoyt Excel ก็จะใช้ Limb ที่เป็นแบบ ILF ได้ครับ

ปล. ลองเข้าไปดูตรงนี้ จะเข้าใจขึ้น http://www.archerythai.com/ArcheryTh...t_Recurve.html
    A Slow Hit is better than a Fast Miss.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chi-rashi อ่านข้อความ
    ILF = International Limb Fittings ... ใช้ได้กับ Raiser ทุกยี่ห้อที่มี Pocket แบบ ILF
    ยกเว้น Raiser ของ Hoyt รุ่น (หมวด) Formula ...จะต้องใช้ Lims ของ Hoyt รุ่น Formula Series เท่านั้น !!!

ถ้า Raiser ของคุณคือ Hoyt Excel ก็จะใช้ Limb ที่เป็นแบบ ILF ได้ครับ

ปล. ลองเข้าไปดูตรงนี้ จะเข้าใจขึ้น http://www.archerythai.com/ArcheryTh...t_Recurve.html
    ขอบคุณสำหรับคำอธิบายดีๆครับ

ถ้าแยกขายขอจอง Riser ละกันนะครับ

Tags for this Thread