ประกาศ
Results 1 to 8 of 8

ชื่อกระทู้: มรดกพ่อ มีแพลนจะทำ "ขวาน" บ้างไหมครับ

1. #1 มรดกพ่อ มีแพลนจะทำ "ขวาน" บ้างไหมครับ 
    พอดีอยากได้ขวานไว้ใช้งานเล็กๆน้อยๆ นะครับ

ของไทยที่วางๆขายกันทั่วไป ก็ไม่รู้ว่าอันไหนจะดี หรือไม่ดี

ของยุโรป อเมริกา ซื้อมาก็คงไม่กล้าเอาออกมาใช้ เก็บเอาไว้ดมตามเคย

รอบ ๗ ที่กำลังจะเปิดใหม่ ขอเพิ่ม ไลน์อัพ ขวานน้อยๆ อีกซักไลน์จะได้ไหมครับ

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

หลานปู่ เคยทำมาขายครับ ไม่รู้ยังอยู่ในสายการผลิต ฤ ปล่าว เด๋วสายๆๆๆๆ ถามให้ครับ

ขวานเหรอครับ
    I'm Glad You Came.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลุงเค อ่านข้อความ
    หลานปู่ เคยทำมาขายครับ ไม่รู้ยังอยู่ในสายการผลิต ฤ ปล่าว เด๋วสายๆๆๆๆ ถามให้ครับ
    ทำครับยังทำอยู่ครับ

เคยเห็นแล้ว งามมาก เนียนเลย จะกล้าใช้รึเปล่าครับ

แซมเปิ้ลลล์ ๆ ??

กู้มาจากบทความเก่า ปี ๕๒

.................................

มันมากับหมวกกันน็อค

ดูเอา ด้ามแรกที่เพิ่งเคยตี

บั้นท้ายไม้ชิงชัน

สำนักนี้มีแววรุ่ง ถ้ามีน้ำมัน
    ใบตีจากเหล็กแหนบรถพ่วงขนหิน กั่นขวานใช้วิธีเจาะรูลงใบไม่อ็อค ไม่เชื่อม
    วิธีทำแบบไฮเปอร์ฟอร์มาร
    ดับเบิ้ล นอร์มันไลซ์ แอลนีล และชุบ
    คืนไฟแบบถดถอยสามเพลา

การเก็บรายละเอียดผิวใบยังมีข้อบกพร่องตรงที่เป็นหลุมรอยฆ้อน....ตรงนี้แก้ยาก

คมแค่ไหนดูเอาเอง ช่างโฮมลองฟันตะปูเล่นมาแระ

จบข่าว

Registered User
    สถานที่
    สมุทรปราการ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลุงเค อ่านข้อความ
    กู้มาจากบทความเก่า ปี ๕๒

.................................

มันมากับหมวกกันน็อค

ดูเอา ด้ามแรกที่เพิ่งเคยตี

บั้นท้ายไม้ชิงชัน

สำนักนี้มีแววรุ่ง ถ้ามีน้ำมัน
    ใบตีจากเหล็กแหนบรถพ่วงขนหิน กั่นขวานใช้วิธีเจาะรูลงใบไม่อ็อค ไม่เชื่อม
    วิธีทำแบบไฮเปอร์ฟอร์มาร
    ดับเบิ้ล นอร์มันไลซ์ แอลนีล และชุบ
    คืนไฟแบบถดถอยสามเพลา

การเก็บรายละเอียดผิวใบยังมีข้อบกพร่องตรงที่เป็นหลุมรอยฆ้อน....ตรงนี้แก้ยาก

คมแค่ไหนดูเอาเอง ช่างโฮมลองฟันตะปูเล่นมาแระ

จบข่าว

ไม่ทราบว่า ยังทำอยู่มั๊ยครับขวาน แบบนี้