ชื่อกระทู้: TOAC:บรรยากาศ Workshop และแมทช์ TOAC 900 สนามธนูเขาใหญ๋ ใครไปแล้วได้อะไรมาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ

TOAC:บรรยากาศ Workshop และแมทช์ TOAC 900 สนามธนูเขาใหญ๋ ใครไปแล้วได้อะไรมาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ

สนุกกันมากสำหรับ Workshop และแมทช์ TOAC 900 ที่สนามธนูเขาใหญ๋ เสียดายแทนคนที่พลาดจริงๆครับ

ใครไปแล้วได้ความรู้ได้ความรู้สึกดีๆอะไร เอามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

สนามหญ้าเขียว ดอกไม้บานสะพรั่ง สายลมเย็น (ท่ามกลางแดดเปรี้ยง) และรอยยิ้มของเพื่อนๆ สนามธนูเขาใหญ่เป็นสนามธนูที่สวยที่สุดที่ผมเคยเห็นมา
    "Life is really simple, but we insist on making it complicated"

Confucius

"Life is really simple, but we insist on making it complicated"

Confucius

Registered User หนอน's Avatar
    สถานที่
    ทุ่งรังสิต
    รู้สึกเป็น work shop ที่ดีมากได้ความรู้ใหม่ๆ จากวิทยากรทั้งสามท่านในการยิงธนู ได้ลองหลักการยิงพื้นฐาณที่ไม่เคยรู้ทำให้ได้แก้ไขความเข้าใจให้ถูกต้องมากขึ้น ที่สำคัญคือสนุกที่ได้ยิงธนูกับเพื่อนกลางสายลมและแสงแดดอีกครั้ง ในสถานที่ที่อบอุ่นไปด้วย น้ำใจ มิตรภาพ จากเพื่อนๆ เหมือนเป็นครอบครัวใหญ่ที่หลายๆคนได้กลับบ้าน อยากให้มีแมทแบบนี้อีกครับ
    E22HCM

Every man dies, not every man really lives

สำหรับครอบครัวเพนกวิน บรรยากาศแบบนี้เหมือนการเริ่มต้นของเทศการแห่งความสนุก ความสุข และมิตรภาพ

ได้แนวคิดในการยิงธนูให้แม่นครับ สนุกดีที่จะได้ลองยิงโดยใช้ใจตัดการควบคุมต่อมคาดหวัง
    เป็นคำถามที่ติดมาว่า ทำยังไงจะทำให้ยิงแข่งโดยไม่คาดหวังได้ เพราะตอนนี้ขนาดตอนซ้อมผมยังทำไม่ได้เลย
    ทำให้ยิงสนุกขึ้นเยอะครับ ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ
    ขอบคุณพี่ไมค์ เป็นพิเศษครับ

ได้แรงบันคาลใจและความสนุกสนานมากๆๆๆๆๆๆๆๅๅ. ขอบคุุณวิทยากรทุกท่าน โคยเฉพาะครู Mike. อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมงดึก อ่านข้อความ
    ได้แรงบันคาลใจและความสนุกสนานมากๆๆๆๆๆๆๆๅๅ. ขอบคุุณวิทยากรทุกท่าน โคยเฉพาะครู Mike. อิอิ
    เต็มไปด้วยแรงบันดาลใจจริงๆ

Confucius

เพิ่มเติมครับ

วันเสาร์ครับ