ชื่อกระทู้: TOAC : ตารางการแข่งขันและกิจกรรมของชมรม TOAC ประจำปี 2557

TOAC : ตารางการแข่งขันและกิจกรรมของชมรม TOAC ประจำปี 2557

มีนาคม
    วันที่ 9 Mini Workshop ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 30 TOAC Circuit ระยะ 25 เมตร ที่ร้าน ArcheryThai

เมษายน
    วันที่ 26-27 Navy Open ที่สัตหีบ

พฤษภาคม
    วันที่ 11 Mini Workshop ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 17-18 แม๊ทช์ 3D (รายละเอียดสถานที่จะแจ้งภายหลัง)

มิถุนายน
    วันที่ 1 แม๊ทช์เบิร์ธเดย์พี่เพชร (TOAC Circuit) ระยะ 18 เมตร ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 7-8 การแข่งขันยิงธนูในร่มระยะ 18 เมตร ชิงถ้วยพระราชทานฯ ที่แฟชั่นไอส์แลนด์

กรกฎาคม
    วันที่ 6 Mini Workshop ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 13 TOAC Circuit ระยะ 25 เมตร ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 27 แม๊ทช์ 3D (รายละเอียดสถานที่จะแจ้งภายหลัง)

สิงหาคม
    วันที่ 10 TOAC Circuit ระยะ 18 เมตร ที่ร้าน ArcheryThai

กันยายน
    วันที่ 7 Mini Workshop ที่ร้าน ArcheryThai

ตุลาคม
    วันที่ 5 Mini Workshop ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 12 TOAC Circuit ระยะ 25 เมตร ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 25-26 แม๊ทระยะไกล (รายละเอียดสถานที่จะแจ้งภายหลัง)

พฤศจิกายน
    วันที่ 9 Mini Workshop ที่ร้าน ArcheryThai
    วันที่ 23 แม๊ทช์ Field Archery (รายละเอียดสถานที่จะแจ้งภายหลัง)

ธันวาคม
    วันที่ 13-14 แม๊ทช์ 3D (รายละเอียดสถานที่จะแจ้งภายหลัง)
    วันที่ 21 TOAC Circuit ระยะ 18 เมตร ที่ร้าน ArcheryThai

หมายเหตุ วันที่และสถานที่อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามสถานการณ์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thammaluk : 15-10-14 เมื่อ 09:09 AM

Registered User
    สถานที่
    ลาดพร้าว กทม.
    ขอเพิ่มเดือน เมษายน ด้วยค่ะ
    วันที่ 5 เมษายน ภูเก็ตโอเพ่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boom อ่านข้อความ
    ขอเพิ่มเดือน เมษายน ด้วยค่ะ
    วันที่ 5 เมษายน ภูเก็ตโอเพ่น

นี่ก็ใกล้ถึงวันที่ 30 มีนาคมแล้วนะครับ

ยังไงรบกวนเจ้าของโครงการ TOAC Circuit มาแจ้งรายละเอียดการแข่งขันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปีนี้น่าจะมีจัด face-to-face ซักครั้งนะครับ

ตอนประชุมก็มีคุยๆ ไว้เหมือนกันครับ

ยังไงอาจจะเป็นแม๊ทช์ที่เอทีครับ

ขอบคุณท่านทนายและ TOAC หลายๆครับ

ตารางอะเอียดเลยเเหะ//ล่วงหน้าหลายเดือนเลย!!
    "เหมือนลูกธนูทีต้องพุ่งไปตรงเป้า เหมือนชีวิตเราที่ต้องพุ่งไปข้างหน้า"

สอบถามครับ เนื่องจากผมไม่ได้ เข้ามาเยี่ยมเยียน TOAC นานแล้ว ไม่ทราบเดี๋ยวนี้ ยังมี สอนบุคคลทั่วไป ที่วันอาทิตย์ บ่าย 2 อยู่มั้ยครับ ขอบคุณครับ