ประกาศ
Results 1 to 2 of 2

ชื่อกระทู้: Saddlebackleather Simple Backpac & Filson Rucksack

1. #1 Saddlebackleather Simple Backpac & Filson Rucksack 
    ปล่อย 19ึ699 บาทครับ ลดเหลือ 18500 บาทครับ
    price to move only at 16999 บาท ของใหม่
    new price 16500 บาท ( ค่าส่งรวมภาษีตกเกือบสามหมื่นบาทครับ )
    1.Simple Backpack จุของสะใจ สภาพใหม่มาก หอมกลิ่นหนังอยู่เลยครับ ขนาดจะใหญ่สำหรับตัวเล็ก ๆ อย่างผม
    2.ตัดจากหนัง full grain boot leather แต่หนากว่ามากจำนวน 2 ชิ้น เย็บด้วยด้ายที่ใช้ในระดับ marine grade UV protection ด้านที่พับปิดบุด้วย pigskin lining ย้ำหมุดและเย็บในส่วนที่รับน้ำหนัก ไม่มีส่วนที่จะแตกหัก ดังนั้นจึงมั่นใจว่าทนถึงทายาท
    3.ส่วนที่เป็นโลหะทำจากสเตนเลส 316
    4. ขนาด 11" W x 15" H x 7" D หนักราว 6 pounds
    5.สี่ Tobacco Made in USA
    6.สามารถ google ดูสรรพคุณเพิ่มเติม หรือที่เวปไซค์ของ SDLได้ครับ
    7 ขายเฉพาะกิจ แบ่งกันใช้ครับพอดีได้อีกใบมาขนาดเท่าตัวพอแบกไหว
    8 ติดต่อ เฉลิมชัย ทองสุข 0833652002 ของอยู่สุรินทร์ นัดดูของได้ที่กทมครับ (inbox นัดวัน)

Filson Rucksack
    สภาพดีมากคับไม่ค่อยได้ใช้ มีรอยเปื้อนนิดหน่อยตรงฐาน ผ้าไม่ยุ่ยหนังยังดีมาก ด้ายย้ำตรงกระเป๋าด้านหน้าลุ่ยนิดหน่อยครับ
    ผมไม่กล้าตัดไม่กล้าทำอะไร ปล่อยไว้อย่างนั้น
    SOLD @4600บาท
    สอบถามรายละเอียดได้ครับ

[/quote]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HanSolo : 13-01-19 เมื่อ 12:13 PM
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม  

สวยมากครับ ตอนนี้ขายไปยังครับ

joker123
    ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม