ชื่อกระทู้: หารถไว้ลุยน้ำ

หาอย่างนี้มาวาง 4J-G ก็น่าจะดีแฮะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาเกิ้น อ่านข้อความ
    หาอย่างนี้มาวาง 4J-G ก็น่าจะดีแฮะ

คยส.เริ่มแระ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ earl of huntingdon อ่านข้อความ
    คยส.เริ่มแระ
    พี่ครับ สถิติ ค.ย.ส. ของผม อยู่ที่ 20% ยังไม่มีใครลบได้

คือเฉลี่ยแล้ว ยุคนอื่นได้ 5 คน ผมโดนเองหนึ่ง (คัน, กระบอก, เล่ม, อัน ฯ)

ยิ่งดูยิ่งสวย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาเกิ้น อ่านข้อความ
    พี่ครับ สถิติ ค.ย.ส. ของผม อยู่ที่ 20% ยังไม่มีใครลบได้

คือเฉลี่ยแล้ว ยุคนอื่นได้ 5 คน ผมโดนเองหนึ่ง (คัน, กระบอก, เล่ม, อัน ฯ)

ของพี่ต้องทรงdefender ยุพี่อ่ะขึ้นอยู่แล้ว..ฝากยุมาดามได้ป่าว

เพราะเพื่อนๆมันจะไล่พี่ไปขับ kiaแล้ว kiaรุ่นมัว (kia mua)

เอาจริงรึยังล่ะครับ ผมจะได้หาให้เปนจริงเปนจังซะที

Moderator หนูเล's Avatar
    สถานที่
    อมรรัตนโกสินทร์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The_Ttent อ่านข้อความ
    เอาจริงรึยังล่ะครับ ผมจะได้หาให้เปนจริงเปนจังซะที
    ลุยโลดครับ งานนี้เฮียร้านธนูเค้า"เอาจริง"
    การมีเสรีภาพนั้น เป็นของที่ดีอย่างยิ่ง แต่เมื่อจะใช้ จำเป็นต้องใช้ด้วยความระมัดระวัง และควมรับผิดชอบ มิให้ล่วงละเมิดเสรีภาพของผู้อื่นที่เขามีอยู่เท่าเทียมกัน ทั้งมิให้กระทบกระเท้อนถึงสวัสดิภาพและความเป็นปกติสุขของส่วนรวมด้วย
    พระบรมราโชวาทของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว... (4)
    (พระราชทานแก่ผู้บังคับบัญชาลูกเสือ 9 กรกฎาคม 2514)

วาง 4J-G เลยเต๊นท์
    น่าจะเปนตัวเดียวกันกับที่เพื่อนผมเอามาใส่แล้วเกียร์มันงัดจนต้องเปลี่ยนออกแหละครับ

รอคันนี้เข้ามาขาย จะซื้อจริงๆนะ

วันนี้มีโอกาสไปที่ เอทีครับ
    ไปเจอ ซูซูกิ คาริเบียน สีเขียว ครับ
    หากดูภาพรวม แล้วก็ดูดุดันดีครับ
    แต่สีเขียวนี่สิครับ
    มันเป็นเขียว ที่บอกไม่ถูกครับ
    เอาเป็นว่า ผมไม่กล้าขับอ่ะ สีแบบนี้ครับ

พี่บี ครับ พี่แน่ใจนะ ว่า เป็น art director มาก่อน ผมว่าพี่ต้องอำผมแน่ๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลมมันแรง อ่านข้อความ
    วันนี้มีโอกาสไปที่ เอทีครับ
    ไปเจอ ซูซูกิ คาริเบียน สีเขียว ครับ
    หากดูภาพรวม แล้วก็ดูดุดันดีครับ
    แต่สีเขียวนี่สิครับ
    มันเป็นเขียว ที่บอกไม่ถูกครับ
    เอาเป็นว่า ผมไม่กล้าขับอ่ะ สีแบบนี้ครับ

พี่บี ครับ พี่แน่ใจนะ ว่า เป็น art director มาก่อน ผมว่าพี่ต้องอำผมแน่ๆครับ
    แอ๊ด 1 บี 0

ปล. art diมีหลายอย่างแอ๊ด เช่น "art di ย้ำแก้มแม่หมองหมาย" หรือ "art di ไม่มีดนตรีกาล"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earl of huntingdon : 26-10-11 เมื่อ 02:08 AM